Tech & Gadgets

What is Gmail tamil, அது எப்படி வேலை செய்கிறது?

What is Gmail tamil

What is Gmail tamil: இதற்குக் காரணம் இணையம்தான். இது தகவல் மற்றும் செய்திகளை அனுப்புவதை எளிதாக்கியது. மக்கள் வீட்டில் அமர்ந்தபடியே தங்கள் வார்த்தைகளை மற்றவர்களுக்கு தெரிவிக்க ஆரம்பித்தனர். இன்டர்நெட் என்பது தொடர்பை அதிகப்படுத்திய ஊடகம், ஆனால் அங்கும் இங்கும் செய்திகளை அனுப்பும் பணியை ஈமெயில் என்ற ஏசி சேவை செய்து வந்தது.

அதன் முழுப்பெயர் மின்னணு அஞ்சல். இதில் கணினியில் டைப் செய்து யாருக்கும் எந்த செய்தியையும் அனுப்பலாம். மின்னஞ்சலை விளம்பரப்படுத்த, பல நிறுவனங்கள் தங்கள் தயாரிப்புகளை சந்தையில் அறிமுகப்படுத்தின – Yahoo Mail, Rediff Mail மற்றும் Gmail போன்றவை.

#:- ஜிமெயில் என்றால் என்ன? What is Gmail

ஜிமெயில் ஒரு இலவச மின்னஞ்சல் சேவையாகும், இதன் மூலம் வீட்டில் அமர்ந்திருக்கும் மற்றொரு நபருக்கு எந்த செய்தியையும் எளிதாக அனுப்ப முடியும். புகைப்படங்கள், ஆவணங்கள், கோப்புகளை செய்தியில் இணைத்து அனுப்பலாம். ஜிமெயில் 1 ஏப்ரல் 2004 அன்று கூகுளால் வெளியிடப்பட்டது. அப்போது மின்னஞ்சல் நிறுவனங்கள் போட்டி போட்டுக் கொண்டிருந்தன.

2004 இல், கூகுள் அதன் பீட்டா பதிப்பை வெளியிட்டது. பல புதுப்பிப்புகள் மற்றும் சோதனைகளுக்குப் பிறகு, அது 7 ஜூலை 2009 அன்று முழுமையாகத் தயாரானது. இன்றும் அது தொடர்ந்து புதுப்பிக்கப்பட்டு வருகிறது.

What is Gmail tamil
What is Gmail tamil

ஆரம்பத்தில், ஜிமெயிலின் சேமிப்பு திறன் 1 ஜிபி. ஆனால் இன்று ஜிமெயிலில் 15 ஜிபி வரை டேட்டாவை சேமிக்க முடியும். கூகுள் டிரைவைப் பயன்படுத்தி அதன் சேமிப்பக திறனை மேலும் அதிகரிக்கலாம். உங்கள் ஆண்ட்ராய்ட் ஸ்மார்ட் போனில் பதிவிறக்கம் செய்யக்கூடிய ஜிமெயிலுக்கான ஆண்ட்ராய்ட் ஆப் உள்ளது. கணினியில் உள்ள உலாவியில் இருந்து நேரடியாக ஜிமெயிலில் உள்நுழையலாம்.

விக்கிபீடியாவின் படி, ஜூலை 2017 நிலவரப்படி, 1.2 பில்லியன் மக்கள் ஜிமெயிலை செயலில் பயன்படுத்துகின்றனர். அதன் எண்ணிக்கை நாளுக்கு நாள் அதிகரித்து வருகிறது. இது மட்டுமின்றி, ஜிமெயிலின் ஆண்ட்ராய்டு செயலி இதுவரை 1 பில்லியன் முறை நிறுவப்பட்டுள்ளது, இது கூகுள் பிளே ஸ்டோரில் உள்ள மற்ற ஆப்களை விட அதிகமாகும். நவம்பர் 2014 இல், கூகுள் ஜிமெயில் ஆண்ட்ராய்டு பயன்பாட்டை அறிமுகப்படுத்தியது, இது உங்கள் மொபைலில் இருந்து மின்னஞ்சல் அனுப்ப அனுமதிக்கிறது.

இது அதிக பயனர்களைக் கொண்டிருப்பதற்கான முக்கிய காரணம், இது உலகம் முழுவதும் 72 மொழிகளை ஆதரிக்கிறது. நீங்கள் வெவ்வேறு மொழியில் தட்டச்சு செய்யலாம்.

Gmail कैसे यूज़ करें? 

இது ஒரு எளிய பயன்பாடு. நீங்கள் ஜிமெயிலை நன்றாகக் கற்றுக்கொள்ள விரும்பினால், அதன் முக்கிய செயல்பாடுகள் மற்றும் சேவையைப் பற்றி நாங்கள் உங்களுக்குச் சொல்கிறோம்.

01. Gmail Sign in New Account

நீங்கள் ஜிமெயிலைப் பயன்படுத்த விரும்பினால், முதலில் ஜிமெயில் கிரியேட் அக்கவுண்ட்டை பதிவு செய்ய வேண்டும், அது முற்றிலும் இலவசம். இது கூகுள் கணக்கு என்றும் அழைக்கப்படுகிறது. ஜிமெயிலின் இணையதளத்திற்குச் சென்று, உங்கள் Google கணக்கை உருவாக்கு என்பதைக் கிளிக் செய்யவும். உங்களிடம் கேட்கப்படும் எந்தத் தகவலையும் தொடர்ந்து பூர்த்தி செய்து சமர்ப்பிக்கவும். இந்த வழியில் நீங்கள் ஒரு மின்னஞ்சல் ஐடி மற்றும் கடவுச்சொல்லைப் பெறுவீர்கள்.

02. What is Gmail Inbox

உங்கள் ஐடி மற்றும் கடவுச்சொல் மூலம் ஜிமெயிலில் உள்நுழையும்போது, ​​முதலில் நீங்கள் பார்க்கும் திரை ஜிமெயில் மின்னஞ்சல் இன்பாக்ஸ் எனப்படும். யாராவது உங்களுக்கு அஞ்சல் அனுப்பினால், அது நேரடியாக இன்பாக்ஸில் சேமிக்கப்படும்.

03. அஞ்சல் அனுப்புவது எப்படி? Gmail Compose Mail

ஜிமெயிலில் இருந்து அஞ்சல் அனுப்ப, நீங்கள் COMPOSE என்பதைக் கிளிக் செய்ய வேண்டும். ஒரு சாளரம் திறக்கும், அதில் நீங்கள் வழிபடுபவர்களின் மின்னஞ்சல் முகவரி, பொருள் மற்றும் செய்தியைத் தட்டச்சு செய்ய வேண்டும். கோப்புகள் அல்லது புகைப்படங்களை இணைத்தும் அனுப்பலாம். இவை அனைத்தும் முடிந்தவுடன், அனுப்பு என்பதைக் கிளிக் செய்தால், கொடுக்கப்பட்ட மின்னஞ்சலுக்கு உங்கள் அஞ்சல் வந்து சேரும்.

04. Starred

உங்கள் மெயிலில் உங்களுக்கு முக்கியமான மெயில் ஏதேனும் வந்திருந்தால் அதற்கு முன்னால் உள்ள ஸ்டார் ஆப்ஷனை கிளிக் செய்யவும். உங்கள் அஞ்சல் நட்சத்திரமிடப்பட்ட உள்ளே செல்லும்.

05. Gmail Sent Mail

நீங்கள் யாருக்காவது மெயில் அனுப்பும் போது Sent Mail சென்று சேமித்து வைக்கப்படுகிறது, இதுவரை எத்தனை மெயில்களை அனுப்பியுள்ளீர்கள் என்பதை தெரிந்து கொள்ள வேண்டுமானால் Sent mail என்பதில் சென்று கண்டுபிடிக்கலாம்.

06. What is Draft in Gmail

நீங்கள் எழுதும் ஆனால் அனுப்ப முடியாத அஞ்சல்கள் வரைவுக்குச் சென்று சேமிக்கப்படும். உங்கள் தனிப்பட்ட ஆவணங்களை அதில் பாதுகாப்பாக வைக்கலாம்.

07. Searching

ஜிமெயிலில் பழைய அஞ்சலைக் கண்டுபிடிக்க, தேடலுக்குச் சென்று அஞ்சலுடன் தொடர்புடைய முக்கிய சொல்லைத் தட்டச்சு செய்யவும்.

08. Chats

உங்கள் நண்பர்களுடன் நேரலையில் அரட்டை அடிக்கலாம்.

Conclusion 

இணையத்தில் பல Google தயாரிப்புகள் உள்ளன, அவை தொழில்நுட்ப ரீதியாக நம்மை வலிமையாக்குகின்றன. அனைத்து தயாரிப்புகள் பற்றிய விவரங்களையும் தொடர்ந்து வெளியிடுவோம். இது தவிர, ஜிமெயிலில் பல செயல்பாடுகள் உள்ளன, அதைப் பற்றி அடுத்த இடுகையில் கூறுவோம்.

read more post

vimel tech tamil? தொழில்நுட்பம் என்றால் என்ன

ஜியோ என்றால் என்ன மற்றும் அதன் வரலாறு

கணினி பாகங்கள் பெயர்கள் | computer parts in tamil

கணினி என்றால் என்ன? computer in tamil

இயக்க முறைமை என்றால் என்ன? operating system meaning in tamil

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button